Telugu Global
Others

నల్లగొండ థర్మల్‌ స్టేషన్‌కు..యాదాద్రి పేరు

హైదరాబాద్ : నల్గొండ జిల్లా దామరచర్లలో నిర్మించే అల్ట్రా మెగా థర్మల్‌ విద్యుత్ కేంద్రానికి ‘యాదాద్రి థర్మల్‌ స్టేషన్‌’ అనే పేరును సీఎం కేసీఆర్‌ ఖరారు చేశారు. త్వరలోనే పవర్‌ స్టేషన్‌కు శంఖుస్థాపన చేస్తానని చెప్పారు. పగటి పూట 9 గంటలపాటు విద్యుత్‌ సరఫరా చేసేందుకు అన్ని చర్యలు తీసుకోవాలని అధికారులను ఆదేశించారు. రాష్ట్రంలో ప్రస్తుత విద్యుత్‌ పరిస్థితి, భవిష్యత్‌ డిమాండ్‌ – సరఫరా, నల్గొండ జిల్లాలో నిర్మించ తలపెట్టిన థర్మల్‌ విద్యుత్‌ ప్లాంటు తదితర అంశాలపై […]

నల్లగొండ థర్మల్‌ స్టేషన్‌కు..యాదాద్రి పేరు
X

హైదరాబాద్ : నల్గొండ జిల్లా దామరచర్లలో నిర్మించే అల్ట్రా మెగా థర్మల్‌ విద్యుత్ కేంద్రానికి ‘యాదాద్రి థర్మల్‌ స్టేషన్‌’ అనే పేరును సీఎం కేసీఆర్‌ ఖరారు చేశారు. త్వరలోనే పవర్‌ స్టేషన్‌కు శంఖుస్థాపన చేస్తానని చెప్పారు. పగటి పూట 9 గంటలపాటు విద్యుత్‌ సరఫరా చేసేందుకు అన్ని చర్యలు తీసుకోవాలని అధికారులను ఆదేశించారు. రాష్ట్రంలో ప్రస్తుత విద్యుత్‌ పరిస్థితి, భవిష్యత్‌ డిమాండ్‌ – సరఫరా, నల్గొండ జిల్లాలో నిర్మించ తలపెట్టిన థర్మల్‌ విద్యుత్‌ ప్లాంటు తదితర అంశాలపై క్యాంపు కార్యాలయంలోముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌.. అధికారులతో సమీక్షించారు. 2016 నాటికి విద్యుత్‌ కొరత లేని రాష్ట్రంగానూ, 2018 నాటికి మిగులు రాష్ట్రంగానూ తెలంగాణ మారుతుందని సీఎం కేసీఆర్‌ వివరించారు.

Next Story